ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-07-2009, 06:44   #2
ตั้ม IMI
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว ตั้ม IMI

Car Brand: A31
Engine Type: 1J GTE AT ตุกติก
คะแนน: 0 ตั้ม IMI is on a distinguished road
ไม่ตรงครับพี่ฟันธง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ simply อ่านกระทู้
ผมเสริซหัวข้อแล้วมันหาไม่เจอ..ขอตั้งกระทู้ถามหน่อย นะครับ
1.เกียร์Mtเจโบถ้ามันมีแต่หัวหมู(เกียร์เปล่าๆ)...ผม จะต้องหาอะไรเพิ่มเติมถึงจะครบครับ?
2.จากข้อ2.แล้วราคาที่หามันประมาณเท่าไรครับ?...เอาแ บบคลัตดูดเดิมๆครับ
3.เซียนๆเจโบเกียร์MTลองช่วยดูห้องเครื่องผมนิดครับ. .คือbody a31ปกติใช้เกียร์โยงถึงจะขึ้นตรงเบ้าพอดี...แต่ลักษณ ะเครื่องผมวางแบบถอยหลังไปชิดด้านหลังเยอะ..ถ้าผมเลื อกเอาแบบเกียร์ไม่โยง...กระบองเกียร์มันจะขึ้นตรงคอน โทรลเกียร์ไหมครับ?
ขอบคุณครับ
ผมก็วางมาชิดพนังสุดๆเลยครับพี่นิก แต่ผมก็ใช้แบบไม่โยงครับ ดัดคันเกียร์ช่วยหน่อยก็โอเคครับ
แล้วก็จะลำบากผมต้องไปให้ร้านเครื่องเสียงทำตรงที่เก ียร์โผ่มาใหม่ครับแล้วซื้อถุงเกียร์มาหุ้มก็หล่อแล้ว ได้M/T มาแล้วจะเสียใจ เมื่อยขาๆโคตรๆๆๆๆ แต่คุ้มครับพี่แลกกับความมันส์ แบบหน้าหงายยยยยยย ผม เฟือง 4.3 สับไม่ทัน อิอิอิ
ตั้ม IMI is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ตั้ม IMI For This Useful Post:
joe-civil@jz (27-02-2018)