ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-12-2009, 19:51   #5
easy casting
Member

รูปส่วนตัว easy casting

Car Brand: Mitsubishi L200 Cyclone Aero Body/Mercedes Benz W123
Engine Type: 1JZ-GTE / 2JZ-GTE VVTI ETCSi
คะแนน: 0 easy casting is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nick p-car (JZ) อ่านกระทู้
ตอนแรกก็คิดจะติดยี้ห้อนี้เหมือนกันครับแต่เปลี่ยนใจ เลยซื้อชุดหัวฉีดของAC มาติดตั้งพร้อมจูนเองทั้งหมด
ที่เคยติดต่อร้ายมีอยู่ที่ศรีราชา เป็นร้านตั้งศูนย์ล้อและรับติดตั้งแก๊สด้วย ไปไม่ถูกโทรถามก็ได้นะครับเบอร์อยู่ด้านซ้ายมือ
ผมว่ารูหัวฉีดเล็กไปหรือเปล่าครับ ตอนที่ผมติดตั้งก็เป็นอาการประมาณนี้ครับ ติดเป็นดับ พอไล่รูหัวฉีดให้ใหญ่อาการก็ดีขึ้นตามลำดับ ขนาดหัวฉีดจบที่ 3มมครับ
น้าร้าน ศ.การยางใช่หรือไม่ ที่อยู่ตรงผาแดง ที่ร้านมีคัทเอ้าท์ HANKOOK ใช่ป่าว
easy casting is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม