ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-04-2010, 18:56   #6
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
อย่าไปว่า ช่างเขานะ ครับ !!

พอดีมันเป็นงาน หยุ๋มหยิ๋ม น่ะ ครับ ...ของ ผมมันก็โยก ซ้าย-ขวา คลอนไปหมดเลย เพิ่งลงมือเอง ผมว่า อาการอย่างนี้ แก้ไขตามที่เพื่อนๆข้างบนว่า มา แล้วยังมีอีกหลายวิธีมากมาย ที่จะแก้ไข ถ้าคนเป็นช่างเขามีเวลามากพอ ทำได้สบายมาก เสาร์ ที่ผ่านมา ผมลงมือเองเลย นั่งนึกอยู่ตั้งนาน ต้องบอกก่อนว่าไม่ใช่ช่างเครื่องยนต์เลย ยังลงมือเองเลยครับ ถ้าตั้งใจจะลงมือเองเดี๋ยวผมวาดรุป แนะให้ได้นะครับ ...ของผมใช้แหวนร้อยเอา ครับ ตอนนี้ก็แน่นไม่ฝืด และไม่คลอนด้วย ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to PhotJZ For This Useful Post:
khwan1j (29-09-2023)