ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-11-2008, 14:29   #1
junior
Senior Member

รูปส่วนตัว junior

Car Brand: D MAX
Engine Type: 2J GE
คะแนน: 16 junior is on a distinguished road
รบกวนถามเพิ่มเติ่มครับการใส่วาวล์น้ำ

รถผมไม่มีวาวล์น้ำจะใส่ได้ไหมครับคือพัดลมตอนนี้ทำงา นตลอดเวลาแบบนี้จะใส่วาวล์น้ำได้เลยไหมครับหรือว่าต้ องแก้อะไรไหมครับอยากจะให้มันทำงานตอนสตาดเครื่องแล้ วอะครับแต่ตอนนี้แค่บิดกุญแจมันก็ทำงานแล้วครับแล้วพ ัดลมหม้อน้ำมี2ตัวไม่มีพัดลมแอร์แต่ไม่มีปัญหาเรื่อง ความร้อนครับแต่คิดว่าจะเพิ่มอีกตัวข้างหน้าดีมั้ยคร ับคืออยากให้มันสมบูรณ์ครับและเห็นบอกว่าถ้าไม่ใส่วา วล์น้ำเผรื่องจะสืกหรอเยอะ
junior is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม