ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-10-2013, 12:07   #3
songwut14
ClubJZ Web Register

Car Brand: Hiace
Engine Type: 2JZ VVTI
คะแนน: 0 songwut14 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
ตอนวิ่ง110 รอบเครื่องเท่าไหร่ครับ
ไมค์เครื่องไม่มี ไมค์ความเร็วยังไม่ใด้แปลงครับยังใช้ไม่ใด้ ครับ ( จับ GPS เอา ) แต่วิ่ง 110 คือค่อยขับขึ้นทีละนิด ถ้าเหยียบคันเร่งทีเดียว เครื่องจะดัง "[บรืนนน) เเต่วิ่งไม่พุ่งตอนนั้น เหมือนเกียร์ลื่นค่อยๆไต่ความเร็วทีละนิด (สุดท้ายวิ่งใด้ 110 ประมาณนั้น ส่วนรอบเครื่องฟังเสียงจากเครื่องไม่ดังมาก น่าจะ สามพันกว่ารอบ เหยียบไม่ขึ้นแล้ว ถ้ากดคันเร่งอีกเครื่องเร่ง เเต่ไม่วิ่งครับ ) พี่แนะนำร้านซ่อมที่ สระบุรีด้วยครับ
songwut14 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม