ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-07-2012, 22:22   #4
chavezman
Junior Member

Car Brand: bmw
Engine Type: m50
คะแนน: 0 chavezman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ผมตอบว่าใช้งานได้ครับ ทุกยื่ห้อใช้งานได้ แต่จะได้ดีแค่ไหนครับ
ในกรณีนี้ หัวฉีก jet จะต้องเบอร์ 21 ส่วนเบอร์ 15 คงเหนื่อยหน่อย ส่วนตัว vip มันก็จะปรับได้นิดหน่อย แต่โดยรวมมันอยู่ที่หัวฉีดครับ ผมอาจจะตอบผิด ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย เพราะยี่ห้อนี้ผมเลิกทำมา 4-5 ปีแล้ว เพราะถ้าหัวฉีดไม่ผ่านก็ต้องเปลี่ยนหัวฉีดอย่างเดียว หรี่หรือขยายเองไม่ได้เลย
พี่เค ขอบคุณมากครับ
ผมก็คิดอย่างนั้นเหมือนกัน สงสัยคงต้องเตรียมตังเพิ่มเป็นค่าหัวฉีด
chavezman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม