ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2008, 00:00   #1
kazuya
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: BMW 318 i
Engine Type: 1JZ GE VVT-i
คะแนน: 17 kazuya is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kazuya
อะไรคือ Cruise Control กับ Lock-up ครับ

รบกวนพวกพี่ๆช่วยอธิบายหน่อยครับว่า อะไรคือ Cruise Control กับ Lock-up ครับ
พอดีว่าพึ่งไปได้ E36 เขาลง 1jz-ge vvt-i ฝาดำ ปลั๊กหนา(สีขาว) auto ครับ กำลังพยายามปรับปรุงเจ้าตัว e36 ให้ใช้เครื่อง Jz อย่างเต้มที่ ตอนนี้ก้เดินสาย OD2 เองแล้ว เกียร์ก็ใช้ได้ 2 เกียรืแล้ว D กับ 2 ยังขาด L กำลังหาร้านทำอยู่
แล้วก้ใครมีลิงค์ของ pinout กล่อง 1JZ-GE VVT-i ฝาดำ ปลั๊กหนา(สีขาว) Auto ช่วยลงให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
kazuya is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม