ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-11-2008, 10:44   #11
izujz
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 izujz is on a distinguished road
มันก็ถูกครับที่หัวฉีดมันแรงแน่นอน..และเวลาใช้น้ำมั นก็ยังคงแรงเหมือนเดิม...แต่สำหรับคนงบน้อย..วิธีนี้ ก็เป็นวิธีที่เราสามารถขับ เจโบ ได้อยางเต็มความสามารถของเครื่องอีกวิธีหนึงเหมือนกั นครับ...เพราะรถที่ติดระบบmixจะเจอปัญหาเวลาวิ่งน้ำม ันกำลังจะหายไปมาก..บางคนอาจไม่เคยสำผัสเจโบที่ไม่มี อะไรมาขวางที่IDด้วยซ้ำ..เพราะวางเจโบมาก็ติดแก๊สระบ บMIXมาจากอู่ซะแล้ว...ฮิฮิ..แต่อย่าลืมว่าความแรงมัน สวนทางกลับความประหยัดแน่นอนครับ ...แก๊สหัวฉีดมันแรง...แต่ก็ต้องกินแก๊สด้วยแน่นอนใช ่ไหมครับพี่....(นานาจิตตัง..)
izujz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to izujz For This Useful Post:
tfr_jz (02-06-2012), กัมพ์ (28-04-2011)