ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-05-2009, 21:45   #146
toomiceman
Member

รูปส่วนตัว toomiceman

คะแนน: 0 toomiceman is on a distinguished road
Unhappy

พี่ Kazuya ครับเรื่องน้ำยาแอร์หน่อยครับ ปรกติถ้าเปิดวาล์วที่ถังน้ำยา มันจะออกมาเป็นแบบไหนครับ เป็นลมมองด้วยตาเปล่าไม่เห็น / ฟู่ออกมาเป็นน้ำ เหมือนสีสเปร์
ขอถามอีกเรื่องครับ ทำไมที่คอมแอร์ผมมีน้ำเกาะทั้งตัวคอมเลย เย็นถึงขายึดเลย แต่ในรถไม่ค่อยเย็น
รถผมเปลี่ยนคอม2ลูกแล้ว ล้างระบบ เปลี่ยนไดเออร์ วาล์วหาง ทุกครั้ง ก็มีอาการอย่างที่ว่าข้างบน
จากที่ผมสงสัย คอมมันดูดน้ำยาที่ออกจากวาล์ว เร็วเกินไปรึเปล่า มันเลยยังไม่ทันทำให้ตู้เป็นน้ำแข้ง ไม่รู้เป็นไปได้รึเปล่าครับ
toomiceman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to toomiceman For This Useful Post:
sompol (22-06-2011)