ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-04-2009, 20:25   #3
jz-za
Junior Member

Car Brand: toyota
Engine Type: 1 jz
คะแนน: 0 jz-za is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชนกันต์ อ่านกระทู้
ทำไมลง1jvvtiในvolvo740แล้วรถมีอาการที่หนักเบรคแล้ว ไม่มั่นคงอย่างที่เคยขับมาพวงมาลัยหนักมากควรจะแก่ยั งไงดีครับพวกพี่ๆ
แอบมาลองตอบด้วยคนนะค่ะ...ถ้าไม่ใช่ก้อขอโทษน๊า...
น่าจะเกิดจากสายย้ำเพาเวอร์มันไม่ดีอ่ะป่าวค่ะ...
หรือตัวปั่นเพาเวอร์เสียอ่ะค่ะ...
เบรคแข็งรึป่าว....ถ้าใช่..
น่าจะเกิดจากหม้อลมเบรค รึไม่ก้อ ไม่ได้ใส่กันกลับนะค่ะ

jz-za is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to jz-za For This Useful Post:
pongpong (12-09-2012)