ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-04-2009, 21:28   #1
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อยากรู้ถึงความต่างครับ สำหรับกล่อง ECU m/t กับ ECU a/t

อยากรู้ถึง ประสบการณ์ ผู้ ที่เคยใช้เครื่อง ออโต้ แล้ว เปลี่ยนเป็นเกียร์กระปุกน่ะครับ ว่า มีใครได้ลองเอา กล่อง mtมาใส่ มั้ยครับ ว่าความรู้สึกในการขับขี่เป็นยังไง แล้ว เอากล่อง atมาใส่ มีความรู้สึกเป็นยังไงน่ะครับ อันไหน จี๊ดจ๊าดกว่ากัน หรือ ความรู้สึก เหมือนๆกันน่ะครับ ส่วนผมมีทั้ง2กล่อง ใส่ไปแล้ว รู้สึก เหมือนๆกันน่ะครับ หรือ กล่องmtผม มันไม่ค่อยดี ก็ไม่รู้น่ะครับ เพราะมัน เสีย อยู่ที่ การชดเชยรอบแอร์น่ะครับ แอร์ทำงาน1500 แอร์ตัดเหลือ800 อิอิ จะได้เอาไปซ่อมน่ะครับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม