ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-02-2009, 21:19   #4
niannian
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 niannian is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
โดยปกติแล้วระบบหัวฉีดแก๊สมันจะต้องใช้น้ำมันสตาร์ทเ ครื่องอ่ะครับ แต่มีบางยี่ห้อที่จะบังคับสตาร์ทแก๊สได้อ่ะครับ อันนี้ถามกลับน่ะครับ ว่าทำไมไม่ติดยี่ห้ออื่นอ่ะครับ เช่น ag หรือ ac อ่ะครับ
พอดีว่าผมติดแถวที่ทำงานครับ (จ.นครปฐม) ที่ร้านมีแต่ยี่ห้อนี้ครับก็เลยติด
สอบถามคุณเคครับ ยี่ห้อไหนครับที่บังคับสตาร์ทแก๊สได้ครับ แล้วผมใช้ของอะไรเดิมได้บ้างครับ
niannian is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม