ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-01-2009, 10:57   #1
shenanigans
Junior Member

คะแนน: 0 shenanigans is on a distinguished road
กระบะเจโบ ทำยังไงกับเรื่องท้ายไวกันบ้างครับ

ยางตอนนี้เป็น 225/50/17 เวลาออกตัวเร็วๆหรือคิกดาวน์สองเกียร์บนถนนยางมะตอยม ันชอบสะบัดแม็กกว้างแค่ 7.5ถ้าจะใส่ยางหน้ากว้างกว่านี้มันต้องเปลี่ยแม็กอีก จะบานปลายเกินไป ยางยังใหม่อยู่เลย

ไม่อยากใส่หลังคา และ(ยัง)ไม่อยากติดแก๊สครับ พอจะมีวิธีไหนลดอาการแถได้บ้างมั๊ย
ทีแรกว่าจะหาฝาปิดกระบะไฟเบอร์มาปิดแล้วยัดกระสอบทรา ยไว้ข้างใน แต่ผมหาร้านขายฝาไฟเบอร์ของสตราด้าไม่ได้เลย เจอแต่ผ้าใบเวลาเป็นคราบน้ำขังแล้วมันล้างยาก

มีวิธีไหนง่ายๆดีๆแนะนำมั๊ยครับ
shenanigans is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to shenanigans For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (22-10-2009)