ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-11-2008, 07:26   #1
max71
Senior Member

รูปส่วนตัว max71

คะแนน: 18 max71 is on a distinguished road
ถามเรื่อง cut บูทหน่อยครับ

หลักการทำงานมันเป็นยังไงในการหลอกระบบ เนี่ยครับ

ทำไมพอทำแล้ว น้ำมันๆจ่ายหนาขึ้นครับ

แต่มันปลดหลุดนะ แต่รู้สึกได้เลยว่าน้ำมันหนาขึ้น กินน้ำมันขึ้นนิดหน่อย

ผมก็ไม่รู้ว่าเค้าทำยังไง มันไม่ต้องมีหมุนๆปรับจูนอะไรเลย ใส่ปุ๊บปลดหลุดปั๊บ

คือมันไม่ใช่ของแต่งครับ เป็นของทำเอง ช่างไฟที่อู่ทำมาให้ลองใส่เล่นๆ

แล้วมันจะเป็นไปได้ไม๊ ที่ทำใส่แล้ว น้ำมันจะไม่หนาขึ้น
max71 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม