ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-07-2008, 23:55   #12
jan_Big-M
Junior Member

รูปส่วนตัว jan_Big-M

คะแนน: 0 jan_Big-M is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ryuruntaro e22ky อ่านกระทู้
ถามหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ พอดีผมไปได้คันเกียร์แบบขั้นบันไดมาเป็นรุ่น vvti ไม่ทราบว่าคันเกียร์ดังกล่าวจะต้องมีกล่องต่างหากหรื อเปล่าครับ เพราะช่างหาสัญญานโอเวอร์ไดร์ไม่เจอช่างบอกว่ามันจะม ีกล่องคุมต่างหาก และถ้าเป็นเช่นนั้นกล่องดังกล่าว จะหาซื้อได้หรือไม่ครับ เพราะว่าตอนนี้รถผมไม่มี od. ครับและเข้า p ต้องกดปุ่มปลดล็อกอย่างเดียวครับหรือจะถอยหลังก็ต้อง ปลดล็อกอีกครับ
ไม่มีกล่องคับแต่วงจรมันซับซ้อนตอ้งไร่สายดีๆๆ มันมีไฟ AC ไฟเบรค สายดินเท่านันคับ
jan_Big-M is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม