ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-03-2008, 22:37   #12
Mr.bobby
Member

คะแนน: 0 Mr.bobby is on a distinguished road
ผมขับ isuzu dmax cab4 วาง 2jz ge มา เรื่องความแรงไม่ต้องพูดถึงคับ แจ่มมากๆ กินนาวาร่า สบายๆ

เรื่องประหยัดนี่
อืมม แล้วแต่คนขับ คับ บางวันเรายังขับความเร็วไม่เท่ากันเลย ส่วนประหยัดกว่ามั้ยผมก็ว่า โอนะ เติม 500 วิ่งได้ 330 กม. แต่ที่ชอบคือ แรงบิด กับ ความเร็ว และ ก็เสียงเครื่องยนต์ที่เงียบมากๆ ส่วนการเลือกเครื่อง ก็ 2JZ คับธรรมดา และวาเครื่องก็ต้อง หาอู่ดีๆ วางคับ เพราะขนาดผม คิดว่าอู่ที่วางมา แหล่ม แล้ว เอารถไปให้ อาจารย์ BJ เช็คทำวัดรอบ อาจารย์ BJ ยังชี้ให้ดุเลยมันยังไวร์สายมาไม่ครบเลยคับ อีกหลายๆ จุด ร้าวรานเลย เหอๆ ถ้าวางมาแล้ว ไม่ประทับใจ ก็แทบอยากจะเอาเครื่องเก่าคืนคับ ฉะนั้น ต้องเลือก อู่ดีๆ คับ
Mr.bobby is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Mr.bobby For This Useful Post:
yuffee3k (24-10-2011)