ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubJZ ! Main Forums > ClubJZ ! GAS
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน กระทู้ใหม่วันนี้
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubJZ ! GAS แรงอย่างประหยัด ด้วย GAS LPG,NGV เชิญทางนี้ครับ

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 07-07-2011, 17:29   #1
akikolove
Junior Member

Car Brand: akiko
Engine Type: love
คะแนน: 0 akikolove is on a distinguished road
ผมอยากทราบว่านครสวรรค์ร้านไหนติดแก๊สดีๆๆมั้งครับ

รถผม ไทเกอร์4ประตู วาง1jz ve ธรรมดาไม่โบ ตอนนี้ให้บริโภคน้ำมัน ไม่ไหวแล้วครับจะหาร้านที่ชัวๆๆติดตั้งนะครับช่วยแนะ นำหน่อยนะครับ ผมอยู่ที่จังหวัดนครสวรรค์
akikolove is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to akikolove For This Useful Post:
ji-tao (11-07-2011)
เก่า 07-07-2011, 20:27   #2
jh2828dd
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว jh2828dd

Car Brand: volvo 960 turbo
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 16 jh2828dd is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akikolove อ่านกระทู้
รถผม ไทเกอร์4ประตู วาง1jz ve ธรรมดาไม่โบ ตอนนี้ให้บริโภคน้ำมัน ไม่ไหวแล้วครับจะหาร้านที่ชัวๆๆติดตั้งนะครับช่วยแนะ นำหน่อยนะครับ ผมอยู่ที่จังหวัดนครสวรรค์
ตรงสะพานดำคับ ขับเลยไปทางบ้านอีกสานคับจะอยู่ซ้ายมือ จะมีป้ายใหญ่ๆๆคับ เห็นได้จัด หุหุ
jh2828dd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to jh2828dd For This Useful Post:
ji-tao (11-07-2011)
ตอบกลับ