ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubJZ ! Main Forums > ClubJZ ! Meeting gallery
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา กระทู้ใหม่วันนี้ ทำสัญลักษณ์ว่าอ่านแล้ว
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubJZ ! Meeting gallery ภาพ ClubJZ meeting ต่างๆครับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 31-03-2009, 09:57   #1
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road
ชาวสมุทรปราการ เชิญทางนี้ครับ

ไคร ผู้ ได อยู่ สมุทรปราการ บ้าง ครับ

ทัก ทาย กัน หน่อย นะ ครับ

จะได้ รุ้ จักกัน ไว้

แล้ว ขอให้ทุกคนช่วย ลง เมลล์ ชื่อ และ รูป รถ (ถ้าลงรูปเจ้าของรถได้ก็ ลงให้หน่อยนะค๊าปป)

อันนี้เบอร์ผมนะครับ 0825605828,0804496252 topphee@hotmail.com ขอบคุณ คับผม

--------------------------------------------------------------------
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg IMG0403A[1].jpg (6.3 KB, ดาวน์โหลด 2294 ครั้ง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topphy : 07-05-2012 เมื่อ 13:10.
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to topphy For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), winkab (09-08-2010)

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ