ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubJZ ! Main Forums > ClubJZ ! Meeting gallery
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา กระทู้ใหม่วันนี้ ทำสัญลักษณ์ว่าอ่านแล้ว
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubJZ ! Meeting gallery ภาพ ClubJZ meeting ต่างๆครับ

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 24-09-2011, 08:06   #1
mungpro
ClubJZ Web Register

Car Brand: Cheve
Engine Type: 2jz GE vvti
คะแนน: 0 mungpro is on a distinguished road
บึงกาฬจังหวัดที่ 77 ของประเทศ ขอติดหมุดด้วยนะครับ

สวัสดีครับ พี่ๆๆ ชาว ClubJZ ครับ ผมอยู่ จ.บึงกาฬ วาง J ครับเชิญแวะทักทายนะครับ
mungpro is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 18-11-2011, 00:07   #2
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungpro อ่านกระทู้
สวัสดีครับ พี่ๆๆ ชาว ClubJZ ครับ ผมอยู่ จ.บึงกาฬ วาง J ครับเชิญแวะทักทายนะครับ
ยินดีต้อนรับ ครับผม
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to คนเดิม For This Useful Post:
somtao (23-12-2011)
เก่า 05-01-2012, 19:39   #3
toon2j
Member

คะแนน: 0 toon2j is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungpro อ่านกระทู้

อยุ่บ้านได๋คับ ผมอยู่นาสวรรค์คับ ทูน
toon2j is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 03-05-2012, 01:43   #4
witlamai
ClubJZ Web Register

Car Brand: honda
Engine Type: sas
คะแนน: 0 witlamai is on a distinguished road
สวัสดีครับ

Gclub Onlineเป็นผู้ให้บริการเกมคาสิโนออนไลน์และมีเกมป๊อกเด้งออนไลน์ให้บริการลูกค้าทุกท่านสามารถเล่นG Club Onlineโดยผ่านทางGclub iphone
witlamai is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 20-06-2012, 20:58   #5
atomic
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว atomic

คะแนน: 18 atomic is on a distinguished road
ว่างเว้นกันมานานสำหรับกิจกรรมของชาว JZ และ ชาว UZ หลังจาก Grand Meeting แล้วก็มีกิจกรรมเล็กๆ ล้างตาบ้างอะไรบ้าง

ปีนี้เราได้ทำบุญกันไปเพียงครั้งเดียว คือ การไปห่มผ้าพระนอนที่อยุธยา เมื่อต้นปี

กลางปีเราจะร่วมกันทำบุญกันอีกครั้ง โดยจะสร้างพระประธานไปถวายวัดห่างไกล ในต่างจังหวัด

หลังจากที่ได้ประชุมกันแล้วจึงได้มีความเห็นตรงกันว่ าจะเดินทางไป จังหวัดหนองคาย เป็นสำนักวิปัสนาแห่งหนึ่งเพิ่งเริ่มที่จะก่อสร้างแล ะไม่มีพระประธาน

ในครั้งนี้ได้กำหนดไว้ว่าจะนำพระประธานไปถวายและจะจั ดสร้างห้องน้ำและห้องสรงน้ำ จำนวน 6 ห้อง

จึงขอบอกบุญมายังเพื่อนสมาชิกทั้งหลายให้ได้ทราบโดยท ั่วกัน

กำหนดการ
20 กรกฏาคม 2555 เวลา 20.00 น. นัดรวมพล (สถานที่แจ้งอีกครั้ง)
เวลา 21.00 น. เริ่มออกเดินทางไปยังจังหวัด หนองคาย

21 กรกฏาคม 2555 ถึงจุดหมายปลายทาง เริ่มทำพิธีและทานอาหารร่วมกัน ในส่วนต่อไป พี่น้องใบเตยจะเป็นผู้นำทางจิตวิญญาน นำเราไปยังสถานที่ต่างๆ

หลังจากนั้น ก็ตามอัธยาศัย

สำนักวิปัสนาพุทธเกษตร ตำบล สระไคร อำเภอ สระไคร จังหวัดหนองคาย

ผู้ที่ต้องการร่วมเดินทางขอให้ลงชื่อไว้ด้วยนะครับ ถ้ามีสมาชิกจำนวนมากพอจะเช่ารถบัสครับ หรือสมาชิกท่านใดต้องการนำรถไปเอง ขอให้แจ้งให้ทราบด้วย

ส่วนผู้ที่มีความประสงค์จะร่วมทำบุญในครัังนี้ขอให้โ อนเงินเข้าบัญชี ของคลับได้เลยนะครับ และขอความกรุณานำ slip ที่ได้โอนเงินแล้วมา post ด้วยจักเป็นพระคุณอย่างสูง

ในการเดินทางครั้งนี้ เบื้องต้น จะมี
1. หมง
2. พี่น้องใบเตย
3. พี่หนุ่ม A31
4. คุณเอ A(rt)
5. คุณไฮ้ เมืองจันท์
5. คุณ เค คลองสาม
6. คุณโมทย์ คลองสาม
7. คุณซา
8. เต้ย เมืองสิงห์
9. คุณบอย
10. คุณเบลล์

และ ฯลฯ ครับ เป็นเบื้องต้น

จึงขอประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ด้วยความเคาพร

ClubJZ* ขอบคุณทุกคน ทุกช่วงเวลาที่ทำให้ รอยยิ้ม มีความหมายมากกว่าเดิม,, *
ความสุขหาได้ด้วยใจตน ความทุกข์ก้อหาได้จากใจตนเช่นเดียวกัน
atomic is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว