ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubJZ ! Main Forums > ClubJZ ! Meeting gallery
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา กระทู้ใหม่วันนี้ ทำสัญลักษณ์ว่าอ่านแล้ว
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubJZ ! Meeting gallery ภาพ ClubJZ meeting ต่างๆครับ

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 28-10-2011, 10:48   #1
peem yuenpairoj
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: Benz w124, B8
Engine Type: เปลี่ยน สี silver
คะแนน: 15 peem yuenpairoj is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง peem yuenpairoj
ใครมี เครื่องเรือ -ช่วยเหลือ น้ำท่วม

ผมอยู่ ม.กานต์มณี - เรือนไทย ไทรน้อย
ออกมา เเล้ว เเต่มีคนเเก่คนเฒ่า อีกหลายครอบครัว ออกไม่ได้ น้ำสูง ไหลเเรงมากๆ

ผมว่าจะเข้าไป ช่วย พวกเขา ข้างในลึกๆ ใครจะไปกับผมยินดี ครับ....

ปัญหาคือ เรือไม่พอช่วยเหลือ ทางการก็ช้า ผมมีเรือสำรอง เเต่เครื่อง (ชุดหาง) หาไม่ได้เลย ใครมีเครื่อง พร้อมชุดหางใบพัด กรุณาบริจาค (ขอซื้อก็ได้ ด่วนครับ) เมื่อวานไปหาซื้อเเล้ว ของหมดเกลี้ยงเลย....
peem yuenpairoj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 28-10-2011, 15:28   #2
wee18
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว wee18

Car Brand: MAZDA Fighter
Engine Type: 1J GE 2500 CC.
คะแนน: 16 wee18 is on a distinguished road
ย้ายไปหน้า Talk ดีกว่าครับ

เปลี่ยนรถใจยังรักคลับเจเหมือนเดิม

JZ-M_235

http://www.clubjz.net/showthread.php?t=22746
wee18 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 28-10-2011, 17:36   #3
peem yuenpairoj
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: Benz w124, B8
Engine Type: เปลี่ยน สี silver
คะแนน: 15 peem yuenpairoj is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง peem yuenpairoj
ขอบคุณครับ
peem yuenpairoj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว