ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubJZ ! Main Forums > ClubJZ ! D.I.Y.
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา กระทู้ใหม่วันนี้ ทำสัญลักษณ์ว่าอ่านแล้ว
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubJZ ! D.I.Y. ไม่ต้องพึ่งช่าง เราก็ทำได้ครับ

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 09-02-2013, 16:47   #1
BigMbJz
Member

รูปส่วนตัว BigMbJz

Car Brand: Benz w124
Engine Type: 1Jz gte Lpg
คะแนน: 12 BigMbJz is on a distinguished road
น้องใหม่ครับอยากติดกราวไวน์ ติดตรงไหนบ้าง

น้องใหม่ครับอยากติดกราวไวน์ ติดตรงไหนบ้าง 1jz gte ติดแก๊ส มีภาพด้วยดีใหญ่เลย
BigMbJz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-02-2013, 04:07   #2
maxza1988
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว maxza1988

Car Brand: BMW E34
Engine Type: 2JZ GTE
คะแนน: 13 maxza1988 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JzBig อ่านกระทู้
น้องใหม่ครับอยากติดกราวไวน์ ติดตรงไหนบ้าง 1jz gte ติดแก๊ส มีภาพด้วยดีใหญ่เลย
ตรงช่อง ค้นหา ลองพิม ติดกราวไวน์ ดูครับ มีพี่ๆ บอกไว่เยอะ

และที่สำคัญ เจอ ข้อมูล ทันทีครับผม
maxza1988 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to maxza1988 For This Useful Post:
art_241 (13-02-2013)
ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว