ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2009, 20:39   #9
toei
Senior Member

คะแนน: 17 toei is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
คือว่า ที่ผมตอบไปด้านบนนั้น เป็นการตอบคำถามที่ว่า เจ้าเซนเวอร์นี้อยู่ที่ตรงไหน จากนั้น ก็ให้ข้อมูลไปว่า ทำไมจึงคิดว่า น่าจะเป็นเซนเซอร์ตัวนี้ครับ

แต่จริงๆแล้ว มันมีมูลเหตุของการสตาร์ทรถไม่ติดมากมายแทบนับไม่ถ้ว น แต่เนื่องเพราะว่า เจ้าของกระทู้ ให้ข้อมูลไม่เพียงพอ หรืออีกนัยหนึ่งก็อาจจะเป็นเพราะว่า มีพื้นฐานความรู้ทางเครื่องยนต์ไม่เพียงพอ จึงทำให้ บอกข้อมูลมาให้สมาชิกวิเคราะห์เจาะลึกประเด็นไม่ได้ค รับ ผมจึงไม่ได้เจาะตอบตรงประเด็นไงครับ
ครับอ.มูน ข้อมูลน้อยแบบนี้คงจะตอบตรงประเด็นยาก...ซึ่งอ.ก็ได้ ขยายความตรงที่มีการสงสัยกันให้เข้าใจ...ยังไงเจ้าขอ งกระทู้เพิ่มเติมข้อมูลแบบละเอียดๆ...จะทำให้การวิเค ราะห็ปัญหาของท่านตรงประเด็น ของผมก็ได้อาสัยอ่านข้อมูลจากอ.ผู้รู้ทุกท่าน เอาไว้แก้ปัญหารถตัวเอง...ความรู้ทั้งนั้นครับ..:emo _toon24:
toei is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to toei For This Useful Post:
muy (16-09-2009)