ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-03-2007, 15:20   #15
kapom7
Member

รูปส่วนตัว kapom7

Engine Type: ศึกษาเรื่องแก็ส เรื่องแหล่งที่เที่ยวของ นศ. และอื่นๆ
คะแนน: 18 kapom7 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kapom7
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม
ถ้าเป็นพี่จะไว้ที่ซุ้มโช๊คช้าย (หันหน้าเข้ารถขวามือ) แล้วปล่อยท่อแก๊สผ่านตัวเครื่องและใส่ตัวปรับกลางสาย ใกล้ ๆ กับมิกซ์เชอร์ครับ ที่ทำเพราะมันปลอดภัยกว่าครับ ส่วนเรื่องความยาวไม่เกี่ยวครับแค่ให้ใกล้มากที่สุดม ันก็ตอบสนองได้ดี แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องขึ้นอยู่กับความปลอดภัยเป็นหล ักครับ
ขอบคุณคับ รบกวนพี่ เค อีกแล้ว อืม...คับแล้วเรื่องหม้อต้มคับว่าจะเปลี่ยนใหม่คับ คือ
1.ว่าจะเอาอาติเกอร์ ซูเปอร์ หรือพี่จะแนะนำตัวใหนคับ
2.แล้วราคา อาติเกอร์ ซูเปอร์ ที่ กทม ราคาเท่าใรคับ ถ้าเป็นขอนแก่นพี่แนะนำร้านใหนคับ หรือถ้าพี่มีของก็ขอราคาด้วยคับ +ค่าส่งแล้วเป็นเท่าใรคับ

ขอบคุณอีกครั้งคับ
kapom7 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม