ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2008, 06:04   #18
siwadej
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 siwadej is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ICE-VIGO อ่านกระทู้
อ่านแล้วเลยอยากถาม เห็น St มอเตอร์ สปอต์ เค้าติดแก๊สเครื่อง 2 เจโบ วีวี บูส 1.6 บาร์ เค้ายังบอกเหลือ ใช้หม้อใบเดียวด้วย มันจิงหรือเปล่าใครพอมีข้อมูลบ้างครับถามอีกข้อนะคับ ตามสเป็คของ หม้อต้ม Ac มันเครมแรงม้าน้อยกว่าของ Ag ไม่ใช่เหรอคับ แล้วถ้าเป็นอย่างนั้น Ag ในรอบปลายก็น่าจะจ่ายแก๊สได้มากกว่า Ac อะดิคับ (ใครรู้อธิบายให้ฟังหน่อยคับ)
ที่ผมตอบไว้ มันหายไปไหนอ่ะครับ ใครลบครับ?
siwadej is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม