ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-12-2008, 18:50   #36
eak_jz2008
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 eak_jz2008 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungkorn2 อ่านกระทู้
.......เริ่มกันเลยแล้วกันโดยเวลาประมาณ 17.00 น. นัดเจอที่สะพานหิน(ลานสี่เสา) เป็นไปด้วยดีครับ สมาชิกมากันเยอะมากๆ มากกว่าที่คิดไว้ครับ สนุกสนานกันไปครับ แล้วก็ไปทานข้าวที่ร้าน ซิมบี้-บาร์-บาร์ ครับแล้วหลังจากนั้นสมาชิกบางท่านก็ไปทำบุญกันต่อ(ปล ่อยโค) อิอิ เดี๋ยวจะแนะนำสมาชิกพร้อมภาพแล้วกันนะครับ

จะทยอย อัพขึ้นให้ครับ ภาพเยอะมากๆจะคัดภาพสวยๆมาให้ชมกันครับ(ขอเวลานิดครั บ)

สมาชิกที่มามีตติ้งนะครับ

1. คุณเอ็น(โกเอ็น) เซฟ หน้า R33 (ตัวแรง) มาพร้อมด้วย 2เจโบ+T88 ครับ

2. พี่สุทธิ์ รถแวนสีขาว มาจาก จ.กระบี่ ครับ

3. พี่คิง+คุณเก่ง และ พริตตี้ส่วนตัว อิอิ มาพร้อมด้วยรถ Musso เครื่องยนต์ UZ (รถพี่เค้าดุมากๆน่ากลัวจริงๆสีดำทั้งคันเลย)

4. พี่เอี๋ยว(อริสโต้) แต่งานนี้รถเสร็จไม่ทันครับ + โดนปิดสนามบินด้วย หุหุ

5. คุณโฮป(คอนหวัน) มาพร้อมกับ 3 เจ ครับ

6. คุณหน่วย บีเอ็ม อี30 1เจโบ+โบ 7m

7. พี่กำพล แห่งอู่กำพลออโต้เซอร์วิส มาพร้อมกับ ตัวแรง 1 เจโบ วีวี พร้อมโบเท่าหม้อข้าวเลย

8. พี่อู๋ (โรเวอร์) วาง 2 เจไม่โบ อลังการงานสร้างครับ

9. คุณแสน มาพร้อมกับรถแวนคันสีฟ้า

10. พี่โก ซึ่งวันมีตติ้งไม่ได้นำรถมา แต่มาด้วยใจจริงๆครับ

11.คุณเก๋า+เพื่อน วันงานรถไม่เสร็จแต่นำรถเพื่อนวางเจวีวีมาแทนครับ
เอกjzครับ

12.คุณไก่ มาพร้อมกับบีเอ็ม สีน้ำเงิน เจวีวี เช่นกัน รถสวยมากมาย ครับ

13.คุณต๋อย มากับครอบครัว และรถคู่ใจ สตาด้า เจโบครับ

14.ป๋าตี๋ ก็มาด้วย

15.คุณแก้ว

เครดิต.....ขอบคุณสมาชิก Za-Bye Club.Phuket ทุกท่านครับ ที่มาช่วยสร้างบรรยากาศได้ดีมากๆครับ ทั้ง พี่เอ นายอาร์ต นายตั้ก + น้องแก้ว ด้วยครับ

ปล.เอามาดูเรียกน้ำย่อยกันก่อน อิอิ ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับ(สนุกมากๆ)
ขอเเนะตัวเองครับ เอก jz ฮิๆ เพื่อนคุณเก๋า
eak_jz2008 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม