ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-09-2007, 23:47   #1
Go_seed
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Go_seed is on a distinguished road
ถามเรื่องติดgasครับ

คือตอนนี้ผมรังเรใจกับแก๊สน่ะคับว่าจะติดดีหรือป่าวเ พราะว่ากลัวเครื่องมีปัญหาแล้วพังอ่ะคับ
ผมใช้ 1j โบ เดิมๆๆ ควรติดแก๊สแบบไหนดีคับ ผมไม่รู้เรื่องแก๊สเลยรบกวนช่วยบอกทีคับ และมีกี่แบบแต่ละแบบราคาเท่าไร ( ร้านแถวไหนติดตั้งดี เอาแบบรอบเดียวจบอ่ะคับ) เอาแบบไม่ไกลจากอยุธยามากนักอ่ะคับเพราะผมอยู่อยุธยา คับรบกวนด้วยน่ะคับ
......ขอบคุณร่วงหน้าเลยคับ.......
Go_seed is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม