หัวข้อ: Club jz Nakhonpathom
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2012, 15:01   #806
rider boy
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว rider boy

Car Brand: อีซูซุ ฟาสเตอร์ ปี 1976
Engine Type: เครื่องเดิมๆตั้งแต่ออกป้ายแดง
คะแนน: 15 rider boy is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง rider boy
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aeejok อ่านกระทู้
เมื่อคืนคุงเอกกับเพื่อนหาผมที่ร้านคับ ได้มีโอกาสนั่งคุยกันจิบเบียร์เย็นๆได้ที่แล้วก็ไปต่ อกันที่ร้านเรือนทับทิมร้านเพื่อนคุณเอกเเถวๆนั้นเเห ละ หนุกหนานคับ ยังนั่งคุยกัยเอกเลยว่าคลับนครปฐมเรามันเงียบๆนะ น่าจะmeetingกันสักรอบเเก้เหงา ได้เจอกันเยอะคุยกันจิบเบียร์ ร้านก็น่านั่งคับอาหารอร่อย เป็นกันเองสุดๆสำหรับเจ้าของร้าน ร้านติดริมแม่นำ้ด้วย ถ้ามีmeetingขอเเนะนำคับ ส่วนผมกับคุงเอกสงสัยคงได้เจอกันบ่อยคับ(ถ้าคุงเอกมา บ่อย 5555)ใครจะไปยกมือขึ้นค๊าป

เมื่อไรบอกด้วยครับพร้อมฉะเหมอ

rider boy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม