ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-01-2012, 00:26   #174
E.TA.
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว E.TA.

Car Brand: Mtx & Hero van
Engine Type: 1uz fe & 2jz ge VVT-i
คะแนน: 18 E.TA. is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C220 อ่านกระทู้
สรุปถึงวันอาทิตย์ที่ 30 พฤษภาคม 2554 ได้สมาชิก Full member ตามตารางนี้ครับ ช่วยกันตรวจสอบนิดนึง หลังจากนี้ผมจะเรียงตามลำดับก่อนหลังของการสมัคร Full member นะครับ

ในตารางแรกเป็น Full member ผมกำหนดหมายเลขสมาชิกไว้ก่อน จะรับ Sticker เมื่อไหร่กรุณาแจ้งไว้ในกระทู้นี้

อธิบายอีกหน่อยครับ
บางท่านก็ยังไม่ได้รายงานตัวแต่กรุณาเข้ามาช่วยตอบกร ะทู้ให้สมาชิกเป็นประจำผมก็เชิญเป็นสมาชิกของ Club UZ ด้วยนะครับ
ปัจจุบันสมาชิกของ Club UZ มี 100 คนพอดี หากตกหล่นไปบ้างก็ขออภัยด้วย
ผมจะ update รายชื่อสมาชิกเป็นประจำในกระทู้นี้

ไม่เคยทราบเลบครับว่าตัวเองมีเลขสมาชิกแล้ว งั้นเดี๋ยวโอนค่าสติ๊กเอร์ไปให้ครับ...
E.TA. is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to E.TA. For This Useful Post:
C220 (06-01-2012)