ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-08-2009, 08:25   #16
orange estate
Junior Member

รูปส่วนตัว orange estate

Car Brand: Volvo 945
Engine Type: 1UZ-FE
คะแนน: 0 orange estate is on a distinguished road
มีอาบน้ำด้วยเหรอ
น่าสนครับ

อ้างถึง:
แนะนำน่ะครับ สถานที่กว้างๆนิดนึง มีร้านอาหาร หรือสถานที่ ประชุม สังสรรค์ พูดคุย สบายๆ ไม่ร้อน สบายตา มีอาหารตาก็ดีนิดนึง แต่ที่สำคัญ นัดครั้งนี้ น่าจะมีกิจกรรม ให้สมาชิกได้ร่วมแสดงความคิดเห็นน่ะ เช่น -ออกแบบสติกเกอร์คลับ
-ทำประวัติสมาชิก
น่าจะดีไหมครับ
เห็นด้วยครับ
ไม่ลองหาร้านที่อาบน้ำเสร็จ แล้วนั่งทานอาหารต่อได้เลยล่ะครับ จะได้ไม่ต้องไปหลายที่ เผื่อกินอาหารเสร็จแล้วอยากต่อรอบสอง อิอิ

ขอเสนอแนะเพิ่มเติมนะครับ
ถ้าต้องการอยากจะดูรถ ดูเครื่อง พูดคุยด้านเทคนิค ปัญหาต่างๆ แนะนำว่าควรเจอกันก่อนฟ้ามืดสัก 2-3 ชั่วโมงครับ

ผมเคยจัด Meeting เล็กๆ รวมพลคนใช้ peugeot 205 ย่านนครปฐม นัดเจอกันตอน 5 โมงเย็นที่ร้านอาหาร ดูรถกันไม่เท่าไร ฟ้าก็เริ่มมืดแล้ว เลยรู้สึกว่ายังไม่เต็มที่เท่าที่ควร นอกจากมารู้จักกันนั่งคุยกันครับ
orange estate is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม