ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-02-2010, 15:10   #11
yutt_FORD
Junior Member

รูปส่วนตัว yutt_FORD

Car Brand: Ford Hilider
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 yutt_FORD is on a distinguished road
แล้ว เฟืองท้าย ranger hilider lxt จากโรงงาน
รถปี 2004 ครับ ตัวก่อน คอมมอลเลล
อัตรา ทด เท่าใหร่ ครับ ผมสงสัยมานานละ ลองโทรถามศูนย์ แต่ละที่ ได้คำตอบ ไม่เท่ากันซักที่ ครับ
แล้วมีวิธี เช็ค แบบง่ายๆๆยังไง ครับ
ของผมวาง 1jz gte auto ครับ
ล้อ 16 ยาง245 70 บริจสโตน ครับ
ผมว่ามันอืดๆๆไป ครับ ถ้ต้องเปลี่ยนเฟืองท้าย ราคาประมาณเท่าใหร่ ครับ
ขอบคุณ ครับ
yutt_FORD is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to yutt_FORD For This Useful Post:
montriRANGER (17-03-2014)