หัวข้อ: สาย SP1 1JZ-GE VVT-i
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-04-2014, 16:23   #5
koko06
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 koko06 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasabixe อ่านกระทู้
รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับไม่ทราบว่าท่านไปเอา sp1 จากไหนมาต่อเข้าเรือนไมล์เหรอครับ จากกล่อง gen sp หรือว่ามาจากท้ายเกียร์อะครับ
ผมเจาะท้ายเกียร์ฝั่งเฟืองปั่นไมล์เพื่อเอาสัญญาณขึ้ นหน้าปัดแต่สัญญาณ sp1 จากหน้าปัดไปเข้ากล่องไม่ได้ต่อไว้ครับ
ขอบคุณมากครับคุณเค ที่ช่วยเหลือเดี๋ยวผมจะลองต่อดูแต่ไม่ทราบว่าต่อแล้ว จะมีผลอย่างไรบ้างครับ
koko06 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม