ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-09-2012, 12:27   #1
taoninja
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: toyota
Engine Type: 2jz vvti
คะแนน: 0 taoninja is on a distinguished road
ขอคำแนะนำครับ เครื่อง jz ติดแก็สกับการบรรทุก

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ถ้าเอากะบะตอนเดียววางเครื่อง jz ติดแก็ส บรรทุก 3 ตัน จะไหวไหมครับ อยากจะลดต้นทุนภาคขนส่งสินค้าของที่ร้านนะครับ กะบะที่ใช้อยู่มีแค็ปวาง 2jz vvti บรรทุกได้ 1.5 ตัน คุ้มมากครับ แต่ถ้าต้องบรรทุก 3 ตัน ต้องวิ่งสองรอบ เสียเวลามากครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ
taoninja is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม