ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-05-2008, 21:40   #1
rattnu
Junior Member

รูปส่วนตัว rattnu

คะแนน: 0 rattnu is on a distinguished road
รายงานตัวครับ พี่ๆ Hero Van

สวัสดีครับ Hero Van เปลี่ยน เป็น 1j Ge ฝาดำ ยังเอารูปลงให้ดูไม่ได้ ต้องรอก่อนครับ
เกียร์ Auto เพื่องท้ายเดิม ยังไม่ได้เปลี่ยน (ไม่ทราบทราบว่าเท่าไหน่พี่ๆ รู้ช่วยตอบด้วยครับ)
จับคนนั่งในรถรวมคนขับได้ 8 คนครับ ทดสอบวิ่งทางพระราม 2 ไปทางพระประแดง ไปลงที่บางกระปิ ใช้ความเร็วค่อนข้างคงที่ ประมาณ ที่ 140 กม. ยิงยาวตลอด ทดสอบวิ่งในช่วงเช้าไม่ค่อยมีรถ (ก่อนทดสอบเติมแก๊สเต็มถัง) แล้วย้อนกลับทางเดิม มาที่พระราม 2 แล้วเติมแก๊สอีกครั้ง คำนวนระยะทาง กับแก๊สที่ใช้ไป ได้ 6.06 ประมาณ กม.ละ 1.80 บาท ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
rattnu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม