ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-12-2011, 15:10   #1054
noona
ClubJZ Web Register

Car Brand: mazda
Engine Type: เดิม
คะแนน: 0 noona is on a distinguished road
รบกวนถามหน่อยค่ะ มีอู่แนะนำมั้ยคะ อยากวาง 1j gte vvti auto ค่ะ แล้วพอทราบมั้ยคะว่าที่ไหนรับซื้อเครื่อง 2.7 วีโก้บ้างค่ะ ไม่รู้ว่าจะได้เท่าไหร่ค่ะ อยากได้โซนใกล้ ๆ บ้านหน่อยค่ะ จะได้แวบไป แวบมาได้สะดวกหน่อย ขอร้านที่พวกพี่ ๆ วางก้อได้ค่ะ ขอเจ้าของร้านใจดีนิดนึงนะคะ ดุ ๆ ไม่ไหว ขอแบบจบ ๆ นะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

ปล.อยู่แถวหนองจอกนะคะ
noona is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม