ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-09-2009, 16:38   #4
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sudrukdee อ่านกระทู้
มันก็น่าแปลกใจเนอะ..เวลาปกติ น้ำมันเกียร์ ก็ไม่รั่ว ไม่ซึม น้ำมันเฟืองท้ายก็ไม่รั่ว ไม่ซึม เวลาลุยน้ำทีไร มันมักจะเข้า ไปปนกับน้ำมัน พวกนี้ทุกที ..งง..ถ้าน้ำเข้าได้ มันก็น่าจะมีที่รั่ว ออกมาได้มั่งสิน่า..
คือว่า มันก็มีสิทธิเข้าทาง ท่อระบายแรงดัน ครับผม
ซึ่งมีทั้งเฟืองท้ายและเกียร์ออโต้ เลยครับ

จริงๆแล้ว ยังมีจุดอื่นที่เข้าได้เช่นกันครับ แต่เล่าไปก็ยาว สรุปว่า เข้าได้แน่นอนครับ
Chai (27-09-2009), sudrukdee (25-09-2009)