ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-04-2014, 16:08   #4
Bom
Member

คะแนน: 0 Bom is on a distinguished road
กำลังจะถามเรื่องนี้พอดีเลยครับ มารอฟังด้วยคน

ผมไปถามมาร้านนึง เค้าแนะนำให้ใช้ gt เค้าบอกว่าโปรแกรมมันดีกว่า ag (จำไม่ได้ละว่าเค้าว่าดีกว่ายังไง) ให้หม้อต้มโทมาเซตโตทอง แต่ผม search google เจอ europe gas ก็น่าจะดีเหมือนกันแต่เหมือนว่าเครื่อง j u ไม่ค่อยมีใช้กัน
Bom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Bom For This Useful Post:
kkk (30-04-2014)