ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-02-2015, 15:02   #1
power357
Member

คะแนน: 0 power357 is on a distinguished road
รถวีโก้ดีเซลจะเปลี่ยนสายส่งน้ำมันที่รองรับกับน้ำมั นแก๊สโซฮอล์ใช้กี่เมตรครับ

เปลี่ยนเครื่องเป็น 1jz-ge ฝาดำ ใช้ไปเกือบ 3 ปีล่ะ วันนี้เปลี่ยนล้อเลยให้เค้ายกรถดู สายน้ำมันเปรือยแตกลายงาแล้วครับ (มีสายพับงออีก )..........ก็เลยจะเปลี่ยนยกชุดทั้งหมดทั้งสายส่งกลั บวนกลับมาถัง..........รบกวนพี่ๆแนะนำหน่อย ว่า ใช้ทั้งหมดประมาณเท่าไรกี่เมตร เพราะไปร้านที่จะทำ....เค้าบอกว่าใช้ของศูนย์ทนหายห่ วง (ผมก็คิดในใจ ของเดิมมันสายดีเซลมันจะทน E10 ได้ไงว่ะแม่งมั่วฉิบ) เดินออกแม่งเลย.............เลยอยากจะซื้อมาเองเลยยี ้ห้อ gates เป็น R9 แต่ไม่รู้กี่เมตร ใช้กี่ มิลอะครับ

ปล. ยังไงรบกวนบอกหน่อยนะครับ วีโก้ 3.0 ปีแรกเลย ขอบคุณครับ
power357 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม