ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2009, 08:51   #42
ตาออม
ClubJZ Lady Member

รูปส่วนตัว ตาออม

Car Brand: รถนิสสันเครื่องโตโยต้า งงป่ะ
Engine Type: เปิดเครื่องมายังเป็นยามาฮ่าอีก
คะแนน: 0 ตาออม is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atomic อ่านกระทู้
ขอประท้วงครับท่านประธาน คุณน้องพาดพิงครับ ขอให้ถอนโดยด่วนไม่งั้นผมจะ wolk out นะครับ
เรื่องแก่น่ะ มีอยู่แค่สองคนนะครับ คือ ป๋า คุณอ้น กับคุณน้อง ให้บันทึกไว้ด้วยนะครับ
55 อันนี้จริง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noom_31 อ่านกระทู้
บ่งบอกว่าเกิดการลำเอียง

ขึ้นเห็น ๆ ไม่มีรูปผมเลย

มีแต่รูปน้องสาวผมแดง

ตากล้องคิดอะไรหรือเปล่าเนี้ย

ไม่ใช่น้อยนะครับเพียบเลย

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A(RT131) อ่านกระทู้
รูปสุดท้าย ภูมิใจเสนอครับ
เป็นฝีมือการถ่ายรูปของพี่เค คลองสามนะครับ
ไม่คิดเลยว่ามือจูนแก๊ส จะถ่ายรูปแล้วออกมาได้ดูดีขนาด
ถ่ายกันจะๆไม่มีแอบด้วย อิอิ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก อ่านกระทู้
กลับกันตี...อะไรครับเนี่ย
จำไม่ได้อ้ะเมา

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amnat8 อ่านกระทู้
ที่หลายๆท่านกำลังเขียนลงกระดาษนั่น มันเป็นบันทึกช่วยจำใช่ป่ะพี่เอ
ถูกต้อง พี่เบริดเค้าความจำสั้น

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungkorn2 อ่านกระทู้
ภาพนี้แอบถ่าย หลังจากเฮียหมง เอ่ย พ่อตา ออกจากประชาชื่น อิอิ
เฮียเค้าโกนหนวดแล้วครับ อิอิ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunsue อ่านกระทู้
รถเฮียหมงสุดยอดเลยคร๊าบ เปิดประตูด้วยรีโมท เจ๋งสุด
ใช่ๆสุดยอดเลย

แฟร๊ดดดดดด กันไปตรู สนุกๆสนานทุกลีลา ตรูเลย

พี่เอกลบรูปให้รูปนึ่งจิ เด๋วงานเข้า

> ความแตกต่างไม่ใช่อุปสรรค ของคำว่า " มิตรภาพ " <
ตาออม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม