ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-01-2013, 12:30   #458
next_fun
Senior Member

รูปส่วนตัว next_fun

Car Brand: E36
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 14 next_fun is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง next_fun
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nudragon อ่านกระทู้
สวัสดีครับ

สอบถามหน่อยครับ ผมอยู่ ศรีราชา ใช้ Isuzu Tfr อยากวางเจติดแก๊ส มีอู่จบๆ เจ๋งๆไหมครับ

เครื่องเดิมผมใกล้กลับบ้านเก่าแล้วครับ
ไปรายงานตัวที่ http://www.clubjz.net/showthread.php?t=200 ก่อนนะครับ
แล้วท่านจะเห็นห้องซื้อขาย ในห้องนั้นมี อู่รับทำอยู่

ส่วนตัวผมได้รถที่วางเครื่องมาอยู่แล้วเลยไม่รู้ว่าจ ะแนะนำที่ไหนดีคับ
เวลารถมีปัญหาผมจะเข้าอู่ ช่างรส แปดริ้ว ซึ่งอาจจะไกลสำหรับท่าน

ลองไปรายงานตัว เพื่อไปหาข้อมูลเพิ่มเติม เรื่องการเลือกเครื่องยนต์ เลือกอู่ แล้วค่อยตัดสินใจนะครับ

ติ...ศรีราชา
next_fun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to next_fun For This Useful Post:
somtao (12-01-2013)