ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-10-2009, 00:23   #71
Master-kuB
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Master-kuB

Car Brand: Toyota Corona[หน้าแหลม]
Engine Type: 1JZ-GE ฝาดำ
คะแนน: 0 Master-kuB is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Master-kuB
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donjung00 อ่านกระทู้
เเม็กผมซื้อมือสองต่อ จากเพื่อนมาอะครับ เลยไม่ทราบราคาที่ เค้าขายกันอยู่ ยีห้อ ผมก็ไม่รู้เช่นเดิม ครับ เอาเป็นว่ามันพอใช่ได้+ถูกก็เลยซื้อ ต่อเพื่อนมันมา เเล้วคุน ไม่สนใจte37มั้ง หลอครับผม ว่าสวยเหมือนกันน
ราคาค่อนข้าง สูงแห่ะ
Master-kuB is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม