ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-05-2008, 11:56   #15
TRD-E34
Member

รูปส่วนตัว TRD-E34

คะแนน: 0 TRD-E34 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BMกินJ@clubjz อ่านกระทู้
มีเรื่องให้ตื่นเต้นเล่นๆซะงั้น........ผมก็คิดว่าใค รน้อ???

เจ้าขวัญ โทรหาผม บอกรถพวรรคพวกมีปัญหาที่บุรีรัมย์ เมื่อ 10/05 ช่วง 11.45น.(ผมวิ่งไปอยู่ถึง จ.อุบลฯ โน่นแน่ะ) บอกติดต่อจารย์หนุ่มโคราชไม่ได้ ผมเลยให้ตั้มหาเบอร์ของคุณปอนด์ที่ทำอู่ที่ จ.สุรินทร์ ไปแทน แล้วไม่รู้ได้ใช้บริการใครบ้างครับ ยินดีด้วยนะครับที่แก้ไขได้ ไปกันหลายๆคันก็อุ่นใจ

*** คุญธีร์ ต้องเปิดกระโปรง(สาวๆ)ดูบ่อยๆครับ อิอิ

สงสัยต้องขอเบอร์คุณไว้แล้วล่ะ อิอิ มีเรื่อง เจๆ จะได้โทรปรึกษาได้อ่ะ
TRD-E34 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม