ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-08-2011, 09:11   #1921
G-Force
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว G-Force

Car Brand: Nissan Silfiaro A314S, Toyota Mightiger
Engine Type: 1J-GTE(Modiefy)&1J-GTE(Original)
คะแนน: 19 G-Force is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ f18hornet อ่านกระทู้
สวัสดีครับผมอาร์มนะครับเพิ่งได้ 2JZ GE body Cameo มา
อยู่พิจิตรนะครับ ยังไงขออาศํยบ้านนครสวรรค์อยู่ด้วยนะครับ
สวัสดีและยินดีต้อนรับคับ ผมต้นคอนหวันคับ ประธานคลับเจกลุ่มคอนหวันคับ มิตติ้งครั้งต่อไปขอเชิญร่วมมิตติ้งด้วยกันนะคับ จะมีกันเดือนละครั้ง คอยติดตามข่าวสารได้ในบอร์ดนี้คับ คลับเจเรานี้มีเพื่อเป็นการรวมตัวกันในหมู่สมาชิกที่ ใช้เครื่องยนต์เจแซด&ยูแซด จะในบอดี้ใดๆก็ตาม และปรึกษาหารือพูดคุยแนะนำถ่ายทอดทุกปัญหาเกี่ยวกับเ ครื่องเจทำให้เกิดความมั่นใจในการใช้งานมากขึ้น(เครื ่องเจทนสุดยอด หากรู้และเข้าใจมัน) ยังไงเราคงได้เจอกันเร็วนี้นะคับ

ปล.มีเพื่อนใช้เครื่องเจก็ชวนกันมาได้นะคับ ชาวคอนหวันยินดีต้อนรับคับ จะได้เป็นศูนย์รวมของภาคเหนือตอนล่างคับ
G-Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม