ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-02-2010, 09:34   #89
นนท์_UZ
Senior Member

รูปส่วนตัว นนท์_UZ

Car Brand: D-MAX CAB4 2004
Engine Type: 1UZ GE in D-MAX
คะแนน: 17 นนท์_UZ is on a distinguished road
Talking

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ น้องหมูพีร์ V8 อ่านกระทู้
ชื่อ เอครับ อยู่แถวถนน นวมินทร์
รถฟอร์นเทียร์แคป 4x4 กะลังวางอยู่ครับ อีกสักสิบวันน่าจะเสร็จ
ทำงานไม่เป็นหลักแหล่งครับ ไปทั่วประเทศ

auto 4wd lpg มันจะไปกันได้มั๊ยน้ออออ
เรื่องหมูๆ ไปด้วยกันได้อยู่แล้วล่้ะครับ

ยินดีต้อนรับครับ.......น้องหมูพีร์ อย่าลืมเอารูปรถมาโชว์ัก้นบ้างนะครับ...

--- แล้วไปวางที่อู่ไหน จบที่เท่าไหร่ ขอรายละเอียดด้วย จะยิ่งดีมากครับ. (เอาไว้เป็นข้อมูลครับ.)

นนท์_UZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม