ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-08-2013, 17:39   #1
Bom
Member

คะแนน: 0 Bom is on a distinguished road
รบกวนช่วยดูผ้าเบรคให้หน่อยครับว่ายี่ห้ออะไร

เรื่องมีอยู่ว่าผมเพิ่งเปลี่ยนผ้าเบรค bendix metal king titanium มา ได้ 4-5 วัน วันที่ 5 มีอาการเบรคติด พอดีว่าผมไม่อยู่ พ่อเลยเอาไปซ่อมที่ไหนไม่รู้ กลับมาผมรู้สึกว่าเบรคไหลกว่าเดิมและจานเบรคจากเดิมเ งาๆ กลายเป็นดำด้านๆ เลยถอดผ้าเบรคมาดู ไม่เห็นเขียนยี่ห้อ bendix แถมด้านตัวเนื้อผ้าเบรคก้ไม่มีแถบ titanium เลยอยากรบกวนสอบถามหน่อยครับว่าเป็นยี่ห้ออะไร ยังเป็น bendix mk อยู่รึเปล่าครับ (ดูจาก part no บนผ้าเบรค มันเป็นคนละเบอร์กับ bendix (บนเว็บไซด์))

เป็นรถ exior st191 ครับ

ขอบคุณครับ

Bom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม