ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2008, 00:55   #31
กิตติศักดิ์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิตติศักดิ์

คะแนน: 18 กิตติศักดิ์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pk300 อ่านกระทู้
ถ้าทำแบบนี้ก็มีปัญหาแล้วหล่ะ เด๋วต้องไปเบรคแกหน่อยล่ะ ทำงี้ได้งัย

แล้วพี่น้องมีอู่แปลงเฟืองท้ายที่ไว้ใจได้แนะนำมั๊ยค ับ

ก่อนหน้านี้มีน้องคนนึงเข้าไปแปลงใส่อยู่ตั้งแต่เดือ นแปด ปีที่แล้ว ยังไม่เห็นปัญหาอะไร ก็เลยคิดว่าอู่นี้น่าจะแปลงเฟืองท้ายเป็นงานขนม

ขอบคุณคุณกิตติศักดิ์ที่มาเล่าให้ฟังครับ ใช่คนที่หิ้วเพลาข้างกลับนครปฐมรึปล่าวครับ
หมายถึงวันนี้ที่ผมหิ้วเพลาข้างกลับจากอู่ช่างศักดิ์ หรือเปล่า ไม่รู้คุยกับคุณกับพี่สี่ใช่เปล่า
กิตติศักดิ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม