ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-12-2013, 19:43   #5
ORO
Member

รูปส่วนตัว ORO

Car Brand: Mitsubishi Triton
Engine Type: 1UZfe
คะแนน: 15 ORO is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rocklud อ่านกระทู้
รถยังใหม่ช่วงล่างแน่น เห็นทำเบรคใหม่ อัดไปเลยครับพี่โอเอาจนกล่องตัด ไม่หนำใจใส่กล่องปลดล๊อคอีกทีอัดยาวๆมันๆเลยครับพี่: emo_toon11:
อ๊ะเคยเห็นรถเราที่ไหนเนี่ย.....
ใช่ nissan frontier vvti ป่ะครับ แล้วรถเป็นไงบ้าง ใช้ดีไหม
เห็นช่างบอกว่าทำเสร็จแล้วเงียบไปเลย ไม่ส่งข่าว
เลยสงสัยว่ารถที่ทำไปโอเคไหม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ORO : 31-12-2013 เมื่อ 19:46.
ORO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม