ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-07-2008, 23:11   #10
aoh_sriracha
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว aoh_sriracha

คะแนน: 17 aoh_sriracha is on a distinguished road
ฮุๆ ชลบุรีเจแก๊ส คลับ

Chai

ต้องถอดมาดูอย่างเดียวเลยครับ เอาเวอร์เนียวัดรูเอา

คุณเอ็มอยู่ชลบุรีป่าวครับ (เห็นในกระทู้แนะนำตัว) อีกอย่างไม่ทราบว่าคุณเอ็มเคยโพสภาพตอนวางเจเสร็จใหม ่ ๆ ป่าวครับ ผมยังจำได้เลย isuzu faster วางเจ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยครับ ไม่ใช่ไรหรอกผมชอบครับเพราะรถคุณเอ็มรุ่นเดียวกับของ ปู่ผม สีแดงแบบนี้แหละ ทุกวันนี้จอดผุอยู่ อยากเอามาปลุกชีพเหมือนกัน แต่คงจะไม่ไหว อิอิ

อยู่ชลบุรีเหมือนกันครับมีอะไรยินดีช่วยเหลือครับ
----------------
m_advance_club
ใช่แล้วครับ เคยเอารูปมาลงให้เพื่อนๆ ดูทีนึงล่ะ แต่มันก็นานแล้วล่ะครับ

ดีใจครับมีคนจำได้ อิอิ

ผมก็อยู่ชลบุรีอ่ะครับ ทำงานอยู่ นิคมอมตะนคร ครับ

แล้ว คุณ Chai อยู่แถวไหนอ่ะครับผม
----------------
ฮุๆ ชลบุรีเจแก๊ส คลับ
หวัดดี ครับ คุณ Chai คุณ m_advance_club
ผมด้วยคน ครับ
ผมโอ๋ ครับ อยู่สหพัฒ ศรีราชา
แอด มาได้ นะครับ
aoh008@hotmail.com
aoh_sriracha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม