ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-10-2017, 16:45   #3
a-e36
Junior Member

Car Brand: E-36
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 a-e36 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ athichart อ่านกระทู้
1JZ-GTE non vvti ตอนเครื่องร้อนพัดลมไฮโดรลิคหมุนช้า ไม่แรงเหมือนเก่า ปกติจะแรงมาก แต่ตอนนี้มันหมุนช้าและความร้อนขึ้นครับ เกิดจากตัวไหนเสียครับ temp senserที่หม้อน้ำ หรือ กล่อง Cooling fan ครับหรือมีอะไรเสียครับ ขอบคุณมากคร้าบ
อาการเหมือนกันเลย ผมก็เพิ่งเป็น แก้จบหรือยัง ไม่ทราบว่าตัวไหนเสียครับ
a-e36 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม