ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-06-2012, 17:51   #1
v bmw
Member

Car Brand: BMW E36 4ดอ
Engine Type: 1jz-gte
คะแนน: 0 v bmw is on a distinguished road
ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ Ag กับ Agis

ตอนนี้มีความคิดอยากจะติดแก็สหัวฉีดแต่ไม่รู้จะติดยี ่ห้อไหนดี
ที่ดูๆก็ว่าจะติด 2 ยี่ห้อนี้ แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ถูก
AG มีคนใช้เยอะ อะไหล่หาง่าย คนจูนเก่งๆมีเยอะ แต่ราคาแรงกว่า AGIS
AGIS กล่องประมวลผลเร็วแบบrealtime ราคาถูกกว่า แต่คนใช้น้อย อะไหล่กับคนจูนเก่งๆหายากกว่า AG

หรือพี่ๆท่านไหนมีอะไรแนะนำ แนะนำมาได้เลยน่ะครับ

ขอบคุณครับ
v bmw is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม