ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-01-2007, 11:45   #1
AGG124
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 AGG124 is on a distinguished road
สอบถามคุณเค เรื่องการติดแลมด้า ครับผม

รถผมวาง 1JZ GE ฝาดำ ติด LPG ระบบ Fix สวิทซ์แมนนวล หม้อต้ม HANA
1.ถ้าต้องการติด Lamda สามารถติดตั้งได้เลยไหมครับ ต้องเปลี่ยนหม้อต้มหรือเปล่า
2.ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่
3.ของผมวางมาอู่ไม่ใส่ O2 เซ็นเซอร์มาให้ ต้องกลับไปให้ใส่ก่อนหรือคุณ K มีบริการไหมครับเพิ่มอีกเท่าไหร่
4.ถ้าอนาคตผมอยากเปลี่ยนถัง เดิม 58 ลิตร ให้มากกว่านี้ซักหน่อย จะได้เดินทางได้ไกลๆ ควรจะใส่ถังกี่ลิตร ของเดิมรถผมโหลดอยู่แล้ว เอาแบบเพิ่มแล้วรถรับได้รองยางสปริงเพิ่มได้ ค่าใช้จ่ายการเปลี่ยนถังประมาณเท่าไหร่ แล้วผมจะเอาถัง 58 ลิตร ไปใส่ civic 3 D มันจะรับไหวไหมครับ(โครงการคันต่อไปเอาคันนี้ให้จบก่ อน)

รถผม MB W124 ครับ ถามเยอะหน่อยนะครับรบกวนด้วย
AGG124 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to AGG124 For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)